BRODs Sausages & Ham - Delis Foods & Gour

BRODs  Sausages & Ham - Delis Foods & Gour Contact information, map and directions, contact form, opening hours, services, ratings, photos, videos and announcements from BRODs Sausages & Ham - Delis Foods & Gour, Food service distributor, Imus.

Maestro Shabu Shabu 260grams145.00Ang dami ng laman ng 1pack super sarap ng mga balls na kasama in 1 pack nakakabusog ta...
07/09/2026

Maestro Shabu Shabu 260grams

145.00

Ang dami ng laman ng 1pack super sarap ng mga balls na kasama in 1 pack

nakakabusog talaga!!!

May cheesetofu, fish tofu, lobsterball, fish roe bun at iba iba pang klase ng balls😍😍😍

Premium quality talaga

Branded Taiwanese Style👌💯

Perfect pang meryenda o pang pulutan pwede din i Fried yan😍

SIGURADO DI KA MABIBITON DITO!!!

Gelo’s Ham&Sausages Riego Angelo

🤸‍♀️‼️BUY1 TAKE1‼️📌 Maestro Chicken Dumplings - 200gPara sa mga gusto ng small portion ng ating gyoza eto po para sa iny...
06/09/2026

🤸‍♀️
‼️BUY1 TAKE1‼️

📌 Maestro Chicken Dumplings - 200g

Para sa mga gusto ng small portion ng ating gyoza eto po para sa inyo

Hotel quality 💯

Original taste of Gyoza

Mahal to sa mga restaurant 😂

2 packs for 145 only😱
Gelo’s Ham&Sausages Riego Angelo

Scrap Bacon Chunks‼️‼️MULING NAGBABALIK. SA MGA NAKATIKIM ALAM NYO YAN!!!! NO NEED TO EXPLAIN NA!!! Dito kana sa scrap! ...
20/08/2026

Scrap Bacon Chunks‼️‼️
MULING NAGBABALIK.
SA MGA NAKATIKIM ALAM NYO YAN!!!!
NO NEED TO EXPLAIN NA!!!

Dito kana sa scrap! Eto ang tunay na malasa 😋

mark up!!

✔️ 1kg per pack
✔️ 270.00 /kilo
Riego Angelo Gelo’s Ham&Sausages

PORK & CHIVES DUMPLINGS 720g per balot 36pcs per pack150.00 Gelo’s Ham&SaGelo’s Ham&SausagesRiego Angeloighlight
19/08/2026

PORK & CHIVES DUMPLINGS

720g per balot 36pcs per pack

150.00
Gelo’s Ham&SaGelo’s Ham&Sausages
Riego Angeloighlight

Pakidrop po agad!!!Mark up po guys! Super taas na!Chicken scoop - 315.00Yellow nuggets original - 285.00Pepper nuggets b...
17/08/2026

Pakidrop po agad!!!

Mark up po guys! Super taas na!

Chicken scoop - 315.00
Yellow nuggets original - 285.00
Pepper nuggets black - 285.00

Gelo’s Ham&Sausages Riego Angelo

🍿(Yansuji) CHICKEN POPPERS (orange)1kg/pack♨️BEST SELLER NATIN TO SYEMPRE SULIT PURE CHICKEN ANO PA HINIHINTAY MO HINDI ...
17/08/2026

🍿(Yansuji) CHICKEN POPPERS (orange)

1kg/pack

♨️BEST SELLER NATIN TO SYEMPRE SULIT PURE CHICKEN ANO PA HINIHINTAY MO HINDI KA MAPAPAHIYA PANG MASA ,😍

325 only
Riego Angelo Gelo’s Ham&Sausages

🖤 EMBORG LUMPFISH CAVIAR 🖤✨ Premium caviar for gourmet dishes⚖️ 100g💰 ₱210 each❌market price ₱600+🍣 Perfect for sushi, a...
16/08/2026

🖤 EMBORG LUMPFISH CAVIAR 🖤

✨ Premium caviar for gourmet dishes

⚖️ 100g
💰 ₱210 each
❌market price ₱600+

🍣 Perfect for sushi, appetizers, canapés & salads

‼️BUY1 TAKE1‼️📌 Maestro Chicken Dumplings - 200gPara sa mga gusto ng small portion ng ating gyoza eto po para sa inyoHot...
06/08/2026

‼️BUY1 TAKE1‼️

📌 Maestro Chicken Dumplings - 200g

Para sa mga gusto ng small portion ng ating gyoza eto po para sa inyo

Hotel quality 💯
Original taste of Gyoza
Mahal to sa mga restaurant 😂

2 packs for 150 only😱
Gelo’s Ham&Sausages
Riego Angelo

📢 PLACE YOUR ORDERS NOW ‼️BUY1 TAKE1‼️Lixin Chicken Onion rings 250g /packMagugustuhan ng bagets, legit ang sarap perfec...
06/08/2026

📢 PLACE YOUR ORDERS NOW

‼️BUY1 TAKE1‼️

Lixin Chicken Onion rings
250g /pack

Magugustuhan ng bagets, legit ang sarap perfect baon or meryenda.♥️🫰

🧧2 FOR 145 ‼️

Gelo’s Ham&Sausages Riego Angelo

🤸‍♂️🤸‍♂️🍟MAESTRO Crinkle Cut!! ️💥👌Finest Quality Made to Perfection🤩👌Premium Quality👌Cholesterol Free!👌0% Transfat!👌Heal...
30/07/2026

🤸‍♂️🤸‍♂️

🍟MAESTRO Crinkle Cut!! ️💥

👌Finest Quality Made to Perfection🤩

👌Premium Quality

👌Cholesterol Free!

👌0% Transfat!

👌Healthy Fries🥰😋

👌Save more on oil!

👌Can be used for Commercial Business

Like Milktea Shops,Resto/Bar

👌Even if it's a family snack, it's made it more delicious

👌1kilo per pack

145 only
Gelo’s Ham&SausagesRiego Angelo

Address

Imus
4103

Website

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when BRODs Sausages & Ham - Delis Foods & Gour posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Shortcuts

Share