Bagnet Chicharon by MTG

Bagnet Chicharon by MTG ☑️Freshly Made!
☑️Keto Friendly!
☑️Crispy! "OFFICIAL FACEBOOK PAGE OF BAGNET CHICHARON BY MTG" PHILIPPINES 🇵🇭

08-26-26Order packed, sealed, and ready to satisfy your cravings! 🤤Bagnet Chicharon by MTG — malutong, malasa, at sulit ...
26/08/2026

08-26-26

Order packed, sealed, and ready to satisfy your cravings! 🤤

Bagnet Chicharon by MTG — malutong, malasa, at sulit bawat kagat! ❤️

Maraming salamat, Ka-Bagnet! 🙏

08-25-26Tuesday Shipping! 📦🔥Another batch of Bagnet Chicharon is ready to go! 🚚✨Thank you so much, Ka-Bagnet, for your c...
25/08/2026

08-25-26

Tuesday Shipping! 📦🔥

Another batch of Bagnet Chicharon is ready to go! 🚚✨
Thank you so much, Ka-Bagnet, for your continued love and support.💛

Crispy, flavorful, and packed with goodness—Sarap na hindi mo ikakahiya! 😋

08-24-26Monday Shipment Done! 💛Thank You, Lord, sa panibagong biyaya! 🙏Maraming salamat sa aming mga suki at customers n...
24/08/2026

08-24-26

Monday Shipment Done! 💛

Thank You, Lord, sa panibagong biyaya! 🙏
Maraming salamat sa aming mga suki at customers na walang-sawang sumusuporta.

Tuloy-tuloy lang ang pagpapadala!
Bagnet Chicharon by MTG — malutong, masarap, at laging panalo sa cravings mo!🫶

Happy Weekend, everyone! ☀️ Take a break, enjoy the little things, and make beautiful memories. Stay safe and blessed! 💛...
21/08/2026

Happy Weekend, everyone! ☀️ Take a break, enjoy the little things, and make beautiful memories. Stay safe and blessed! 💛

08-18-26Wag kayo papalipas ng chicharon, Ka-Bagnet! 🤣Natapos na naman ang isang araw ng pagpapadala! 📦✨ Maraming salamat...
18/08/2026

08-18-26

Wag kayo papalipas ng chicharon, Ka-Bagnet! 🤣

Natapos na naman ang isang araw ng pagpapadala! 📦✨ Maraming salamat sa lahat ng nag-order at patuloy na sumusuporta. 💛

Bukas na naman ang laban sa cravings—kaya magpa-reserve na! 😋

Bagnet Chicharon by MTG — malutong, malasa, at siguradong mapapa-extra rice ka🤤🔥

08-17-26Maulan na naman, Ka-Bagnet! Perfect weather para sa kape… pero mas perfect kung may Bagnet Chicharon by MTG! Wag...
17/08/2026

08-17-26

Maulan na naman, Ka-Bagnet!
Perfect weather para sa kape… pero mas perfect kung may Bagnet Chicharon by MTG!

Wag puro tingin sa ulan—order na ng pangtanggal-cravings! 😅

08-16-26🌤️ Happy Sunday, Ka-Bagnet! 💛Sana tuloy-tuloy na ang araw at matapos na ang ulan. 🌞 Ingat po tayong lahat palagi...
16/08/2026

08-16-26

🌤️ Happy Sunday, Ka-Bagnet! 💛

Sana tuloy-tuloy na ang araw at matapos na ang ulan. 🌞 Ingat po tayong lahat palagi, mga Ka-Bagnet! 🙏

Sa cravings, huwag nang magpahuli! 😋
Bagnet Chicharon by MTG — malutong, malasa, at siguradong mapapa-extra rice! 🤤

08-14-26Maulan na araw, pero tuloy ang sarap at padala! 😋🔥Perfect sa malamig na panahon ang Bagnet Chicharon by MTG—malu...
14/08/2026

08-14-26

Maulan na araw, pero tuloy ang sarap at padala! 😋🔥
Perfect sa malamig na panahon ang Bagnet Chicharon by MTG—malutong, malasa, at nakakabitin sa isang kagat lang! 🤤

📩 PM na po sa inyong orders, Ka-Bagnet! ❤️

08-13-26Stay Safe & Dry, Ka-Bagnet! 💛Piliin ang masarap na kasama tuwing tag-ulan! 🌧️Bagnet Chicharon by MTG — laging na...
13/08/2026

08-13-26

Stay Safe & Dry, Ka-Bagnet! 💛

Piliin ang masarap na kasama tuwing tag-ulan! 🌧️
Bagnet Chicharon by MTG — laging nandito para sa cravings mo, umulan man o umaraw! 🤤🔥

Malutong, malasa, at siguradong mapapa-“isa pa!” 😋
📩 PM na po para sa orders!

08-11-26Wala na bang ulan? 😄Kahit maulan o maaraw, tuloy ang padala! 📦🔥Maraming salamat, mga Ka-Bagnet! ❤️Bagnet Chichar...
11/08/2026

08-11-26

Wala na bang ulan? 😄
Kahit maulan o maaraw, tuloy ang padala! 📦🔥
Maraming salamat, mga Ka-Bagnet! ❤️

Bagnet Chicharon by MTG — laging malutong, laging panalo! 😋🐷

Address

5046 Calle Hagonoy San Pablo
Malolos
3000

Website

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Bagnet Chicharon by MTG posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Contact The Business

Send a message to Bagnet Chicharon by MTG:

Shortcuts

Share