ASTRO YARD

Directions

ASTRO YARD Breeder/Keeper of:

Cochin Largefowl
American Silkie
Brahma
Ameraucana
and many more soon!

13/10/2026

Pintura tayo scratch pen mga tol

Kesa ilaan sa bisyo, mas pinili kong gamitin para subukan sa maliit na negosyo. Maliit man ang tyansa sa tagumpay, pero ...
13/10/2026

Kesa ilaan sa bisyo, mas pinili kong gamitin para subukan sa maliit na negosyo. Maliit man ang tyansa sa tagumpay, pero nandoon yung tyansa kong manalo. Dahil sa bisyo, sa oras na simulan mo ito, Matic talo kana. 💯

12/10/2026

At ayun na nga, nag-lay na🥳
The long wait is over🥚

12/10/2026

Hindi na mapakali ang ating pumpkin 🥚

Last 2 available American Silkie mga bossing, get nyo naa! Possible pair hehe 📍Gerona Tarlac
11/10/2026

Last 2 available American Silkie mga bossing, get nyo naa! Possible pair hehe

📍Gerona Tarlac

Bakit ka galit?
09/10/2026

Bakit ka galit?

Dami nating sales this week🙏🏻God did talaga!☝️ Thank you Lord!🙌Maraming salamat sa tumangkilik sa mga alaga natin❤️ Happ...
09/10/2026

Dami nating sales this week🙏🏻
God did talaga!☝️ Thank you Lord!🙌

Maraming salamat sa tumangkilik sa mga alaga natin❤️ Happy Farming!🫶

American Silkie Rehomed🏠🏠Thankyou pare from Gerona, Tarlac
09/10/2026

American Silkie Rehomed🏠🏠

Thankyou pare from Gerona, Tarlac

2 Pcs American Silkie Rehomed🫶🏠Maraming salamat sir from Malayep, Gerona, Tarlac!
09/10/2026

2 Pcs American Silkie Rehomed🫶🏠

Maraming salamat sir from Malayep, Gerona, Tarlac!

American Silkie and Ameraucana fertile eggs Going to Vigan Ilocos SurMaraming salamat po, Ma’am!🫡
09/10/2026

American Silkie and Ameraucana fertile eggs Going to Vigan Ilocos Sur

Maraming salamat po, Ma’am!🫡

Address

Tarlac
2302

Website

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when ASTRO YARD posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Shortcuts

Share

Category