Bia Hơi Hà Nội Phú Quý

Bia Hơi Hà Nội Phú Quý Contact information, map and directions, contact form, opening hours, services, ratings, photos, videos and announcements from Bia Hơi Hà Nội Phú Quý, Food & Drink, 459b Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hanoi.

🎉 Bia Hơi Hà Nội Phú Quý chính thức khai trương, mang hương vị bia hơi Hà Nội chuẩn mực đến gần hơn với anh em sành nhậu!
📍 Địa chỉ: 423 Minh Khai, đối diện sảnh A Tòa Imperia
☎️ Hotline: 096 411 04 95

🔥 VIỆT NAM - NEPAL 20H TỐI NAY – CHÁY HẾT MÌNH TẠI BIA HƠI PHÚ QUÝ! 🍻⚽Tối nay không ở nhà!Anh em tụ hội ngay tại Bia Hơi...
14/10/2025

🔥 VIỆT NAM - NEPAL 20H TỐI NAY – CHÁY HẾT MÌNH TẠI BIA HƠI PHÚ QUÝ! 🍻⚽
Tối nay không ở nhà!
Anh em tụ hội ngay tại Bia Hơi Hà Nội Phú Quý – vừa xem bóng đá, vừa nhậu “tới bến” cùng hoà mình với Mọi Người ở 1 không gian thoáng mát sạch sẽ❤️

📺 XEM BÓNG ĐÁ FULL HD– ÂM THANH NÁO NHIỆT
Trực tiếp trận Việt Nam vs Malaysia trên màn hình máy chiếu 100 in full HD

Không khí cổ vũ cuồng nhiệt như ngoài sân vận động!
🔥 Nhanh tay đặt bàn để nhận thêm nhiều ưu đãi hấp dẫn nhé!
📞 Liên hệ đặt bàn: 0965-079-195
📩 Inbox Fanpage để được hỗ trợ nhanh nhất!
👉 Địa chỉ: 423 Minh Khai, đối diện sảnh A Tòa Imperia

🎉 TỐI NAY 29/7 – ĐẠI CHIẾN VIỆT NAM vs INDONESIA - XEM CỰC ĐÃ TẠI BIA HƠI HÀ NỘI PHÚ QUÝ! 🍺⚽️Anh em mê bóng đá đâu hết r...
29/07/2025

🎉 TỐI NAY 29/7 – ĐẠI CHIẾN VIỆT NAM vs INDONESIA - XEM CỰC ĐÃ TẠI BIA HƠI HÀ NỘI PHÚ QUÝ! 🍺⚽️

Anh em mê bóng đá đâu hết rồi? Tối nay 20h, quán BIA HƠI HÀ NỘI PHÚ QUÝ hân hạnh mời anh em đến xem bóng – uống bia – quẩy cực sung với trận cầu rực lửa khu vực:
🔥 Việt Nam vs Indonesia
🕘 Phát sóng trực tiếp lúc 20:00
📽️ Trên màn chiếu 100 inch Full HD, hình ảnh siêu nét – cảm giác như ngồi giữa chảo lửa sân vận động luôn!

👉 Tại sao phải đến Phú Quý tối nay?
🍺 Bia hơi Hà Nội chuẩn xịn – mát lạnh từng giọt
🍢 Menu nhậu phong phú: lẩu, nướng, món nhắm chất lượng
🎉 Không gian thoáng – đông vui – xem bóng là phê

🇻🇳 Cùng nhau tiếp lửa cho đội tuyển Việt Nam – cổ vũ cực sung, ăn mừng cực đã!
🔥 Nhanh tay đặt bàn để nhận thêm nhiều ưu đãi hấp dẫn nhé!
📞 Liên hệ đặt bàn: 096 411 04 95
📩 Inbox Fanpage để được hỗ trợ nhanh nhất!
👉 Địa chỉ: 423 Minh Khai, đối diện sảnh A Tòa Imperia

🎉 BIA HƠI HÀ NỘI PHÚ QUÝ – ĐIỂM HẸN BÓNG ĐÁ ĐỈNH CAO TỐI NAY! 🍻⚽Bạn đang tìm một địa điểm nhậu lý tưởng để “đập tan cơn ...
05/07/2025

🎉 BIA HƠI HÀ NỘI PHÚ QUÝ – ĐIỂM HẸN BÓNG ĐÁ ĐỈNH CAO TỐI NAY! 🍻⚽
Bạn đang tìm một địa điểm nhậu lý tưởng để “đập tan cơn khát” và cháy hết mình cùng bóng đá?
👉 Bia Hơi Hà Nội Phú Quý chính là lựa chọn số 1 cho dân sành bia và yêu bóng đá!

🎯 TỐI NAY – ĐỪNG BỎ LỠ SIÊU KINH ĐIỂN: PSG vs BAYERN
📅 Thời gian: 23h00 | 📍 Ngày: 5/7/2025
🎥 Trận đấu được chiếu trực tiếp trên màn hình 100 inch Full HD cực sắc nét – đảm bảo xem “đã mắt”, hò reo “cháy họng”!

🍺 TẠI SAO NÊN ĐẾN PHÚ QUÝ TỐI NAY?
✅ Bia hơi Hà Nội chuẩn vị – mát lạnh, sảng khoái từng ngụm

✅ Mồi ngon chuẩn Bắc – đa dạng, hợp gu nhậu

✅ Không gian rộng rãi, thoáng mát – tụ họp bạn bè cực đã

✅ Màn hình lớn, âm thanh sống động – trải nghiệm trận cầu như đang ở sân vận động
✅Không khí cổ vũ cuồng nhiệt như ngoài sân vận động!
🔥 Nhanh tay đặt bàn để nhận thêm nhiều ưu đãi hấp dẫn nhé!
📞 Liên hệ đặt bàn: 096 411 04 95
📩 Inbox Fanpage để được hỗ trợ nhanh nhất!
👉 Địa chỉ: 423 Minh Khai, đối diện sảnh A Tòa Imperia

🎉 TỐI NAY 29/6 – ĐẠI CHIẾN PSG vs INTER MIAMI - XEM CỰC ĐÃ TẠI BIA HƠI HÀ NỘI PHÚ QUÝ! 🍺⚽️Anh em mê bóng đá đâu hết rồi?...
29/06/2025

🎉 TỐI NAY 29/6 – ĐẠI CHIẾN PSG vs INTER MIAMI - XEM CỰC ĐÃ TẠI BIA HƠI HÀ NỘI PHÚ QUÝ! 🍺⚽️

Anh em mê bóng đá đâu hết rồi? Tối nay 23h, quán BIA HƠI HÀ NỘI PHÚ QUÝ hân hạnh mời anh em đến xem bóng – uống bia – quẩy cực sung với trận cầu siêu hot:
🔥 Paris Saint-Germain vs Inter Miami
🕘 Phát sóng trực tiếp lúc 23:00
📽️ Trên màn chiếu 100 inch Full HD, hình ảnh siêu nét – cảm giác như ngồi khán đài VIP luôn!

👉 Tại sao phải đến Phú Quý tối nay?
🍺 Bia hơi Hà Nội chuẩn xịn – mát lạnh từng giọt
🍢 Menu nhậu phong phú: lẩu, nướng, món nhắm chất lượng
🎉 Không gian thoáng – đông vui – xem bóng là phê

Không khí cổ vũ cuồng nhiệt như ngoài sân vận động!
🔥 Nhanh tay đặt bàn để nhận thêm nhiều ưu đãi hấp dẫn nhé!
📞 Liên hệ đặt bàn: 096 411 04 95
📩 Inbox Fanpage để được hỗ trợ nhanh nhất!
👉 Địa chỉ: 423 Minh Khai, đối diện sảnh A Tòa Imperia

🎉 CHỦ NHẬT NÀY, ĐI ĐÂU CHƠI? VỀ NGAY BIA HƠI PHÚ QUÝ! 🍻Cuối tuần là dịp để tụ họp, thư giãn và nạp lại năng lượng sau mộ...
15/06/2025

🎉 CHỦ NHẬT NÀY, ĐI ĐÂU CHƠI? VỀ NGAY BIA HƠI PHÚ QUÝ! 🍻

Cuối tuần là dịp để tụ họp, thư giãn và nạp lại năng lượng sau một tuần làm việc căng thẳng. Và nếu bạn đang tìm một nơi vừa vui, vừa ngon, vừa hợp túi tiền, thì Bia Hơi Phú Quý chính là điểm hẹn lý tưởng dành cho bạn vào Chủ Nhật này!

🍺 ĐIỂM ĐẾN CỦA NHỮNG TÂM HỒN ĂN NHẬU ĐÚNG CHẤT

Bia hơi tươi mát, chuẩn vị Hà Nội – uống là phê, mát rượi từ lòng tới gan.
Không gian rộng rãi – thoáng mát, phù hợp tụ tập bạn bè, liên hoan gia đình hay hội nhóm.
🔥 Nhanh tay đặt bàn để nhận thêm nhiều ưu đãi hấp dẫn nhé!
📞 Liên hệ đặt bàn: 096 411 04 95
📩 Inbox Fanpage để được hỗ trợ nhanh nhất!
👉 Địa chỉ: 423 Minh Khai, đối diện sảnh A Tòa Imperia

🔥 VIỆT NAM - MALAYSIA 20H TỐI NAY – CHÁY HẾT MÌNH TẠI BIA HƠI PHÚ QUÝ! 🍻⚽Tối nay không ở nhà!Anh em tụ hội ngay tại Bia ...
10/06/2025

🔥 VIỆT NAM - MALAYSIA 20H TỐI NAY – CHÁY HẾT MÌNH TẠI BIA HƠI PHÚ QUÝ! 🍻⚽
Tối nay không ở nhà!
Anh em tụ hội ngay tại Bia Hơi Hà Nội Phú Quý – vừa xem bóng đá, vừa nhậu “tới bến” cùng hoà mình với Mọi Người ở 1 không gian thoáng mát sạch sẽ❤️

📺 XEM BÓNG ĐÁ FULL HD– ÂM THANH NÁO NHIỆT
Trực tiếp trận Việt Nam vs Malaysia trên màn hình máy chiếu 100 in full HD

Không khí cổ vũ cuồng nhiệt như ngoài sân vận động!
🔥 Nhanh tay đặt bàn để nhận thêm nhiều ưu đãi hấp dẫn nhé!
📞 Liên hệ đặt bàn: 096 411 04 95
📩 Inbox Fanpage để được hỗ trợ nhanh nhất!
👉 Địa chỉ: 423 Minh Khai, đối diện sảnh A Tòa Imperia

🍻Bia Hơi Hà Nội Phú Quý – Hương Vị Đậm Chất Hà Thành Giữa Lòng Phố🍻👉Trong một chiều hè oi ả, không gì tuyệt vời hơn khi ...
06/06/2025

🍻Bia Hơi Hà Nội Phú Quý – Hương Vị Đậm Chất Hà Thành Giữa Lòng Phố🍻

👉Trong một chiều hè oi ả, không gì tuyệt vời hơn khi cùng bạn bè tạt vào một quán bia hơi mát rượi, gọi vài món nhậu dân dã, nhấp ngụm bia vàng tươi mát lạnh.

👉Điểm đặc biệt khiến quán giữ chân thực khách chính là chất lượng bia. Bia ở đây chuẩn Bia hơi Hà Nội chính gốc, giữ được độ tươi, thơm nhẹ, bọt mịn, uống vào êm mà đã khát. Nhân viên rót bia mát tay, luôn đảm bảo cốc nào cũng đầy và mát lạnh.
👉 Không cần đợi cuối tuần mới được vui – cứ rảnh là mình gặp nhau tại Phú Quý nha!
❤️Chân Thành Cảm ơn quý khách đã tin tưởng và “chọn mặt gửi… bụng” ❤️
🔥 Nhanh tay đặt bàn để nhận thêm nhiều ưu đãi hấp dẫn nhé!
📞 Liên hệ đặt bàn: 096 411 04 95
📩 Inbox Fanpage để được hỗ trợ nhanh nhất!
👉 Địa chỉ: 423 Minh Khai, đối diện sảnh A Tòa Imperia

🎉 TUYỂN DỤNG NHÂN VIÊN PHỤC VỤ - BIA HƠI HÀ NỘI PHÚ QUÝ 🎉🌟 Cơ hội việc làm linh hoạt – môi trường vui vẻ – lương thưởng ...
18/05/2025

🎉 TUYỂN DỤNG NHÂN VIÊN PHỤC VỤ - BIA HƠI HÀ NỘI PHÚ QUÝ 🎉
🌟 Cơ hội việc làm linh hoạt – môi trường vui vẻ – lương thưởng rõ ràng!

📌 Vị trí: Nhân viên làm thêm / Full-time

🕰️ Ca làm việc linh hoạt:
Ca sáng: 7h00 – 11h00 | 💸 Lương 23k/giờ

Ca tối: 18h00 – 00h00 | 💸 Lương 25k/giờ

Full-time: Nuôi ăn ở đầy đủ | 💰 Lương 6 – 8 triệu/tháng

✅ Yêu cầu đơn giản:
Siêng năng, nhanh nhẹn, giao tiếp tốt

Không yêu cầu kinh nghiệm (sẽ được hướng dẫn)

Phù hợp với sinh viên, người cần làm thêm hoặc tìm việc ổn định

🎁 Quyền lợi hấp dẫn:
Môi trường làm việc thân thiện, vui vẻ

Ăn uống tại quán miễn phí

Lương thưởng rõ ràng, thanh toán đúng hạn

Cơ hội gắn bó lâu dài, nâng lương theo năng lực
📲 Ứng tuyển ngay:
Inbox fanpage Bia Hơi Hà Nội Phú Quý hoặc gọi 📞 096 411 04 95
👉 Địa chỉ: 423 Minh Khai, đối diện sảnh A Tòa Imperia

👉 Đi làm liền tay – có tiền mỗi ngày!
📍 Cần là có việc – chỉ cần bạn chăm chỉ!

🍻 THỨ NĂM NHẬU NHẸ - XẢ STRESS GIỮA TUẦN 🍻BIA HƠI HÀ NỘI PHÚ QUÝ - Nơi tụ họp của những tâm hồn yêu vị bia mát lạnh, đồ ...
14/05/2025

🍻 THỨ NĂM NHẬU NHẸ - XẢ STRESS GIỮA TUẦN 🍻
BIA HƠI HÀ NỘI PHÚ QUÝ - Nơi tụ họp của những tâm hồn yêu vị bia mát lạnh, đồ nhắm đậm đà và tiếng cười giòn tan.

Thứ Năm không phải cuối tuần, cũng không phải đầu tuần, nhưng lại là lúc tuyệt nhất để “xả hơi nhẹ” cùng anh em!
Một ly bia, vài ba món nhắm chuẩn vị Bắc, một cuộc trò chuyện không đầu không cuối mà đầy ắp niềm vui.

👉 Không cần đợi cuối tuần mới được vui – cứ rảnh là mình gặp nhau tại Phú Quý nha!
❤️Chân Thành Cảm ơn quý khách đã tin tưởng và “chọn mặt gửi… bụng” ❤️

🔥 Nhanh tay đặt bàn để nhận thêm nhiều ưu đãi hấp dẫn nhé!
📞 Liên hệ đặt bàn: 096 411 04 95
📩 Inbox Fanpage để được hỗ trợ nhanh nhất!
👉 Địa chỉ: 423 Minh Khai, đối diện sảnh A Tòa Imperia

CHỦ NHẬT ĐÔNG VUI HẾT NẤC! 🍻Cuối tuần anh em đã tìm được địa điểm tụ hợp xả stress chưa. Bia hơi Hà Nội Phú Quý đã đông ...
11/05/2025

CHỦ NHẬT ĐÔNG VUI HẾT NẤC! 🍻
Cuối tuần anh em đã tìm được địa điểm tụ hợp xả stress chưa. Bia hơi Hà Nội Phú Quý đã đông kín bàn từ sớm, tiếng cụng ly rộn ràng, tiếng cười nói lan khắp quán – cảm giác không gì tuyệt hơn khi thấy mọi người vui vẻ, quây quần bên nhau trong không gian thân thuộc của Phú Quý.

Nhìn quán đông vui, lòng mình cũng rộn ràng theo. Cảm ơn mọi người đã chọn Phú Quý để chill, để "xả stress", để giữ lại những khoảnh khắc đáng nhớ ngày cuối tuần. 💛

Nếu hôm nay bạn chưa kịp ghé, thì hẹn sớm gặp lại nha!
Phú Quý luôn sẵn sàng chào đón bạn mỗi ngày!
🔥 Nhanh tay đặt bàn để nhận thêm nhiều ưu đãi hấp dẫn nhé!
📞 Liên hệ đặt bàn: 096 411 04 95
📩 Inbox Fanpage để được hỗ trợ nhanh nhất!
👉 Địa chỉ: 423 Minh Khai, đối diện sảnh A Tòa Imperia

🍻 "Thứ Sáu Rực Rỡ" - "Giải Nhiệt" Cuối Tuần Tại Bia Hơi Hà Nội Phú Quý Thôi Anh Em Ơi! 🍻👋 Cuối cùng thì ngày "thứ Sáu th...
09/05/2025

🍻 "Thứ Sáu Rực Rỡ" - "Giải Nhiệt" Cuối Tuần Tại Bia Hơi Hà Nội Phú Quý Thôi Anh Em Ơi! 🍻
👋 Cuối cùng thì ngày "thứ Sáu thần thánh" cũng đã gõ cửa rồi anh em nhỉ? 🥳 Bao nhiêu "stress", bao nhiêu "deadline" cứ để lại phía sau cánh cửa văn phòng nhaaa!
😉 Tối nay, "lên đồ" "quẩy" hết mình tại Bia Hơi Hà Nội Phú Quý thôi nào! 🔥

Sau một tuần "chạy deadline" không ngừng nghỉ, bộ não và cơ thể anh em xứng đáng được "reset" hoàn toàn! 🔄 Không gian "chill" hết nấc 🎶, bia hơi "tươi mát" 🍺 và những món mồi "bá cháy" 🍤 tại quán mình chính là "liều thuốc" hiệu quả nhất để "xả hơi" và "nạp lại năng lượng" cho một cuối tuần "tươi rói" đó anh em! 😎

Thứ Sáu này tại Bia Hơi Hà Nội Phú Quý có gì "hot" nè:

🍺 Bia hơi "ngon quên lối về": Uống một ly là bao nhiêu mệt mỏi tan biến, uống vài ly là "tươi tỉnh" như hoa! 🌸
🦑 Mồi nhậu "siêu đỉnh": Từ hải sản "tươi rói" đến các món "khoái khẩu" của dân nhậu, "chén" là "ghiền"!
😊 "Team" phục vụ "chu đáo hết mình": Luôn sẵn sàng "rót bia", "gắp mồi" cho anh em "tới bến"!

Còn chần chờ gì nữa! "Gọi" ngay "cạ cứng", "lên kèo" "xõa" hết mình tại Bia Hơi Hà Nội Phú Quý để "chào đón" một cuối tuần thật "rực rỡ" thôi nào! 👇👇👇
🔥 Nhanh tay đặt bàn để nhận thêm nhiều ưu đãi hấp dẫn nhé!
📞 Liên hệ đặt bàn: 096 411 04 95
📩 Inbox Fanpage để được hỗ trợ nhanh nhất!
👉 Địa chỉ: 423 Minh Khai, đối diện sảnh A Tòa Imperia

Address

459b Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng
Hanoi
100000

Opening Hours

Monday 15:30 - 23:00
Tuesday 15:30 - 23:00
Wednesday 15:30 - 23:00
Thursday 15:30 - 23:00
Friday 15:30 - 23:00
Saturday 15:30 - 23:00
Sunday 15:30 - 23:00

Website

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Bia Hơi Hà Nội Phú Quý posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Share

Category