Nati Tea

Nati Tea Mình có xe trà-trà sữa nho nhỏ nằm bên trong hẻm chợ Hồ Thị Kỷ ❤️

Kính chúc quý khách năm mới 2026 bình an, tài lộc đầy nhà, công việc thuận lợi, mọi kế hoạch đều thành công. Rất mong sẽ...
31/12/2025

Kính chúc quý khách năm mới 2026 bình an, tài lộc đầy nhà, công việc thuận lợi, mọi kế hoạch đều thành công. Rất mong sẽ tiếp tục nhận được sự ủng hộ của quý khách ạ 🤩❤️

08/12/2025

DẠ NATI XIN THÔNG BÁO
Quán mình xin phép nghỉ 1 ngày hôm nay 08/12/2025 và mình hoạt động bình thường vào ngày mai 09/12/2025 ạ

Hẹn gặp lại mọi người vào ngày mai nhen ❤️

Dạ mình có menu mới đây ạ!!!Mình xin phép gửi đến quý khách 2 món nước mới của quán mình ạ, đây là món nước tuy là quá q...
03/12/2025

Dạ mình có menu mới đây ạ!!!
Mình xin phép gửi đến quý khách 2 món nước mới của quán mình ạ, đây là món nước tuy là quá quen thuộc với mọi người rồi nhưng hôm nay quán mình mới bắt đầu bán nè (quá muộn màng 🥹)
-Hồng trà sữa bá tước còn có tên gọi là trà sữa earl grey, vị trà đen đậm đà kết hợp với hương thơm tươi mát đặc trưng của cam bergamot, tạo nên một hương vị phức tạp và tinh tế.
-Trà sữa gạo rang là một món đồ uống độc đáo, kết hợp giữa vị béo ngậy của sữa và hương thơm đặc trưng của gạo rang. Với hương vị thơm ngon, dễ uống.
🌱Quý khách có thể dùng chung với các loại topping hoặc dùng kèm với kem cheese, kem cheese hạt dẻ cười.
(Các món đồ uống chưa bao gồm topping)

💕Nati Tea Kính Mời Quý Khách ạ!
📍69/57 Hồ Thị Kỷ, phường Vườn Lài (phường 1, quận 10), TP.HCM
📞 0769884057
ShoppeFood: https://shopeefood.vn/u/Z9W16Yy
Fb: https://www.facebook.com/share/1BP1kEEAGa/?mibextid=wwXIfr

Từ nay hãy gọi em là “nữ quàng” đi nhe 😎Hổm giờ mình bán được khách hàng yêu thích và chọn món trà sen nhãn này lắm đó ạ...
24/11/2025

Từ nay hãy gọi em là “nữ quàng” đi nhe 😎
Hổm giờ mình bán được khách hàng yêu thích và chọn món trà sen nhãn này lắm đó ạ.

Trà sen nhãn là sự kết hợp tinh tế giữa vị ngọt thanh của nhãn và hương thơm dịu nhẹ, bùi bùi của hạt sen. Đây là món trà vừa giúp giải nhiệt, vừa mang lại cảm giác dễ chịu thanh mát khi uống 🤩

💕Nati Tea Kính Mời Quý Khách ạ!
📍69/57 Hồ Thị Kỷ, phường Vườn Lài (phường 1, quận 10), TP.HCM
📞 0769884057
ShoppeFood: https://shopeefood.vn/u/Z9W16Yy
Fb: https://www.facebook.com/share/1BP1kEEAGa/?mibextid=wwXIfr

Dạ Nati Tea xin chào ạ!Dạ quán mình xin phép nghỉ 4 ngày kể từ ngày 12/11/2025 (Thứ 4) đến hết ngày 15/11/2025 (Thứ 7) ạ...
12/11/2025

Dạ Nati Tea xin chào ạ!
Dạ quán mình xin phép nghỉ 4 ngày kể từ ngày 12/11/2025 (Thứ 4) đến hết ngày 15/11/2025 (Thứ 7) ạ.
Quán bắt đầu hoạt động trở lại vào ngày 16/11/2025 (Chủ Nhật) ạ.

Hẹn gặp lại mọi người vào Chủ Nhật nhen ạ!
Nati Tea xin cảm ơn quý khách ạ 🥰

HỒNG TRÀ KEM CHEESE là món đồ uống kết hợp vị chát nhẹ của hồng trà với lớp kem cheese béo ngậy, mặn ngọt. Đây là món nư...
08/11/2025

HỒNG TRÀ KEM CHEESE là món đồ uống kết hợp vị chát nhẹ của hồng trà với lớp kem cheese béo ngậy, mặn ngọt. Đây là món nước sẽ hợp với những bạn yêu nào vừa thích uống đậm vị trà mà có thêm vị béo béo của lớp kem bên trên, khi uống sẽ quyện lại với nhau nhưng không gây ngấy đâu nè 😍

💕Nati Tea Kính Mời Quý Khách ạ!
📍69/57 Hồ Thị Kỷ, phường Vườn Lài (phường 1, quận 10), TP.HCM
📞 0769884057
ShoppeFood: https://shopeefood.vn/u/Z9W16Yy
Fb: https://www.facebook.com/share/1BP1kEEAGa/?mibextid=wwXIfr

DẠ NATI XIN THÔNG BÁO Quán mình xin phép nghỉ 1 ngày hôm nay 28/10/2025 và mình hoạt động bình thường vào ngày mai 29/10...
28/10/2025

DẠ NATI XIN THÔNG BÁO
Quán mình xin phép nghỉ 1 ngày hôm nay 28/10/2025 và mình hoạt động bình thường vào ngày mai 29/10/2025 ạ 🥰

Hẹn gặp lại mọi người vào ngày mai
Nati Tea cảm ơn quý khách ạ ❤️

TRÀ CAM DÂU ĐÁC là sự kết hợp của trà đen đậm đà, quả cam tươi và mứt dâu ngọt dịu được thêm vào hạt đác dùng cùng rất c...
26/10/2025

TRÀ CAM DÂU ĐÁC là sự kết hợp của trà đen đậm đà, quả cam tươi và mứt dâu ngọt dịu được thêm vào hạt đác dùng cùng rất cuốn luôn ạ 😋
*Hạt đác do quán mình tự rim với đường, có vị ngọt vừa phải để dùng cùng với trà siêu cuốn. Hạt đác có độ dẻo, giòn sần sật.
Đây cũng là món nước giải khát tươi mát đáng để thử đó ạ 🥰

💕Nati Tea Kính Mời Quý Khách ạ!

📍69/57 Hồ Thị Kỷ, phường Vườn Lài (phường 1, quận 10), TP.HCM
📞 0769884057
ShoppeFood: https://shopeefood.vn/u/Z9W16Yy
Fb: https://www.facebook.com/share/1BP1kEEAGa/?mibextid=wwXIfr

Address

69/57 Hồ Thị Kỷ, Phường 1, Quận 10
Ho Chi Minh City
7000

Opening Hours

Monday 11:00 - 22:00
Tuesday 11:00 - 22:00
Wednesday 11:00 - 22:00
Thursday 11:00 - 22:00
Friday 11:00 - 22:00
Saturday 11:00 - 22:00
Sunday 11:00 - 22:00

Website

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Nati Tea posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Share